พอจะมี POS ตัวไหนที่แนะนำสำหรับร้านค้าบ้างไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับผม ตอนนี้ต้องการ POS มาใช้ในการขาย,รัน Stockหรือใช้ในการบริหารจัดการการขายหน้าร้านและมีระบบหลังร้านที่สามารถออนไลน์และตรวจเช็คผ่านสมาร์ทโฟนหรือแท็ปเล็ตได้ครับ

ถ้าให้ดีอยากได้ตัวที่สามารถสร้าง MyQR ที่สามารถสแกนจ่ายได้อย่างแม่นยำตามยอดของบิลนั้นด้วยครับ

POS ที่ผมเคยใช้ตอนทำร้านอาหารจะเป็นของ Silom ครับ อันนี้อยากทราบว่ามันเหมาะกับธุรกิจตัวอื่นด้วยไหมครับหรือมีตัวไหนที่ดีกว่าและตอบโจทย์มากกว่าหรือไม่

ถ้าหากข้อมูลนี้นังไม่มากพอให้สามารถตอบหรือให้คำแนะนำได้ก็เม้นท์ไว้เลยนะครับแล้วผมจะมาตอบ

รบกวนขอคำแนะนำจากผู้รู้และเชี่ยวชาญด้วยครับ 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่