💗มาลาริน/กู่ไม่กลับ!'ไฮโซลูกนัท'โทษคนใกล้ตัวเป็นสลิ่ม ลั่นเดิมพันด้วยชีวิต จ้างทนายเก่งโหด ทุ่มสุดตัวเพื่อทุกคน

เพี้ยนแคปเจอร์กู่ไม่กลับ!'ไฮโซลูกนัท'โทษคนใกล้ตัวเป็นสลิ่ม ลั่นเดิมพันด้วยชีวิต จ้างทนายเก่งโหด ทุ่มสุดตัวเพื่อทุกคน

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

คำว่า"หิวแสง"  น่าจะคือคำตอบนะคะ...เพี้ยนจริงจัง

ทำอะไรถูกกฎหมาย คือหนทางที่ถูกต้อง

อยากเกิดเป็นดาวฤกษ์  แต่อาศัยแสงริบรี่จากสามกีบ  คงผิดหวังค่ะ

อนาคตดับตามๆกันไป มีบทเรียนเห็นๆอยู่

ประเทศไทยยึดมั่นในบรรพบุรุษ กตัญญูรู้คุณสูงมาก

ไม่มีกระแสใดต้านประชาชนที่รักแผ่นดินนี้ได้

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
แบบว่าหิวแสงจัดและอยู่ในกลุ่มคนอยากเป็นจุดศูนย์กลางของจักวาลครับ
เนื่องจากมี ยศอวย "ไฮโซ" นำหน้าและหลงตัวเองว่าฐานะดีกว่าคนในม็อบ3นิ้ว100ชื่อ
เลยอยากเด่นอยากดัง ประกาศว่า "สลิ่มกลับใจ" 555!!!++... (เสียดายอาหารเช้าจริง ๆ)
ทำตัวแบบนี้ก็เข้าทางกลุ่มคนที่บินหลาไปต่างประเทศนั้นละครับ
ทำตัวแบบนี้ก็มีทางเลือก 2 ทาง คือ ไปจบที่คุก หรือ ไปชู้3นิ้วที่ต่างประเทศ นะจ๊ะ..
..............
โลโซลูกน็อตเอง
..............
อมยิ้ม21
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่