เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เมื่อก่อนเป็นคนผมตรง แต่ทำไมพอวัยรุ่นแล้วผมหยิกฟูคะ

คือเมื่อก่อนเราเป็นคนผมตรงสวยค่ะ ไว้ผมยาวมาตลอด พอมต้นก็ตัดสั้น ก็ยังปกติ แต่พอเราม.3เริ่มไว้ผมยาว ผมมันเริ่มหยิกทีละเส้นและฟูด้วยค่ะ แต่ก็ยังมีบางเส้นตรงอยู่ อยากรู้ว่าทั้งที่เราเป็นคนผมตรง แต่ทำไมพอวัยรุ่นผมถึงหยิกฟูอะคะ เราก็ดูแลผมปกตินะ สระ ไดร์ (เมื่อก่อนบางทีไม่ไดร์ก็ตรง) ตอนนี้เครียดมากค่ะ อยากผมตรงสวยแบบเดิมT^T
เราหารูปที่เห็นผมชัดๆตอนเด็กไม่เจอ เจอแต่ตอนม.1-2นะคะ

อันนี้ตอนเริ่มไว้ผมยาวค่ะ ฟูน่าเกลียดมาก;-;

แล้วก็วันก่อนเราไปยืดผมมาค่ะ เพราะทนไม่ไหว แต่พอครบ2วันเราสระ กลับมาฟูเหมือนเดิม ทำไงดีคะ😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่