ผมหยักศกแล้วอยู่ ๆ มันก็ตรงเอง?

เราผมหยักศกปกติเลยค่ะ พอเริ่มยาวมันก็เริ่มตรง ไม่เป็นลอน หยักหรือฟูแล้วก่อนหน้าจะเริ่มตรงเคยใช้ของจากร้านตัดผม เขาบอกว่าเอามาหมักผมแล้วมันจะตรง เราใช้ไปครั้งสองครั้งเพราะอยากรู้ แล้วก็ตรงเลยค่ะ เลยไปดัดผมมา อยากรู้ว่ามันเป็นเพราะที่หมักมั้ย แต่เราหมักไม่กี่ครั้งเอง หรือดัดแล้วมันจะกลับมาตรงอีกมั้ยค่ะ เวลาผมตรงดัดผมนานมั้ยคะที่จะกลับมาเหมือนเดิม เราอยากผมหยักศกเหมือนเดิมมาก ๆ 😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่