Shopee SEasyCash กับ SPayLater มีผลต่อการอนุมัติสินเชื่อของธนาคารไหม

สวัสดีค่ะ พอดีเราอยู่ในระหว่างทำเรื่องขอสินเชื่อกับแบงค์
ส่วนตัวเราชอบซื้อของใน Shopee เคยใช้บริการ SPayLater แบบผ่อนจ่าย
เคยลองใช้ SEasyCash แล้วได้เงินสดมา แต่เราจ่ายคืนตรงตามเวลาค่ะ

อยากทราบว่าการใช้จ่ายของเราตรงนี้ ธนาคารจะมองเห็นแล้วนับมาเป็นคะแนนในการพิจารณามั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่