ช่วยแนะนำ เสือหมอบ TREK carbon งบ 30K หน่อยครับ

ตามชื่อห้องเลยครับ มีงบราวๆ 30k อยากได้เป็นเสือหมอบยี่ห้อ Trek เห็นแล้วมันชอบครับ อยากได้เป็นเฟรมคาร์บอนด้วย อาจจะไม่ต้องคาร์บอนยกเซ็ทค่อยมาแต่งส่วนอื่นเพิ่มได้ครับ เน้นปั่นแบบ all around ครับ ขอความกรุณาพี่ๆนักปั่นแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
ปล. ถ้าจักรยานมาเป็นเบรคก้ามปู เราสามารถเปลี่ยนเป็นดิสเบรคได้ไหมครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่