จองคิวยื่นวีซ่า UK ผ่าน VFS มีปัญหา ช่วยหน่อยครับ 😥

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับทุกท่าน พอดีผมกำลังจองคิวยื่นวีซ่าผ่าน VFS website แล้วผมก็จะค้างอยู่ที่หน้า "ที่อยู่ (address)" เพราะพอผมกด continue มันจะเด้งข้อความว่า "We are sorry, but an error has occured. Please close your browser and try agian in little while"
**ผมเปลี่ยน Browser ก็แล้ว ใช้ทั้งโทรศัพท์ ทั้ง laptop ของคนอื่นก็เป็นเหมือนเดิมครับ
**เป็นมาทั้งวันแล้วครับ ตอนนี้ข้ามมาอีกวันละครับ ก็ยังเหมือนเดิม 😓
ใครที่เคยประสบปัญหาเช่นนี้ โปรดให้คำแนะนำด้วยครับ
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ 🙏
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่