แบบนี้ท้องหรือไม่ท้อง

กระทู้คำถาม
คือเรามีอะไรกันวันที่29/07/64หลั่งในนะคะ แต่ก็กินยาคุมฉุกเฉินแบบ1เม็ด ประมาณครึ่งชม.หลังมีอะไรกันเสร็จอะค่ะ ประจำเดือนต้องมา14-15/08/64ค่ะ แต่ตอนนี้17/08/64แล้วประจำเดือนยังไม่มา ปกติประจำเดือนเราจะมาไม่ตรงกันอยู่แล้วอะค่ะ  พอลองซื้อที่ตรวจในshopeeมาตรวจ ตอนแรกขึ้น1ขีดแต่พอผ่านไป10นาทีก็ขึ้น2ขีดจางๆ แบบนี้ควรรอตรวจอีกรอบไหมคะหรือไปเจาะเลือดเลยได้ไหม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่