สอบถามเรื่องบัตร up2me ค่า

กระทู้คำถาม
พอดีว่า สมัครบัตร up2me ผ่านแล้ว แต่เข้าใจผิดว่าตัวเองสมัครแบบ up2me เฉยๆ ไม่ได้พ่วง speedy cash ค่ะ วัตถุประสงค์อยากได้บัตรไว้ผ่อนสินค้าในห้าง โลตัส บิ๊กซีอะไรทำนองนี้ ไม่อยากกดเงินสดค่ะ วันนี้ได้รับเงินสดโอนเข้าบัญชี โทรสอบถาม จนท. แจ้งว่า สามารถโอนคืนได้ ก็แจ้งเลขเรามา ทีนี้เราก็ไม่แน่ใจ เลยยังไม่กล้ากดโอนคืนค่ะ กลัวโอนผิด จนท. เลยว่าให้รอบิลเรียกเก็บเงินมา คำถาม
1. สามารถยกเลิกบัตรเงินสดได้ไหมคะ ถ้าไม่ยกเลิกจะมีค่าธรรมเนียมอะไรเพิ่มเติมหรือไม่คะ เพราะอยากใช้แค่บัตร up2me ที่เป็นเครดิตเฉยๆ
2. กรณีอยากโอนเงินคืน อยากรบกวนขอวิธีโอนคืนโดนละเอียดผ่าน scb easy app. ค่ะ เราลองเข้าไปทำดูแล้ว เกิดไม่แน่ใจว่าทำถูกไหมเดี๋ยวโอนเงินผิดค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่