STANLEY SCD20C2K มีใครซื้อแล้วเอาไปเจาะปูนบ้าง

สวัสดีครับ​ ตอนนี้ลังเลจะซื้อสว่านไร้สาย2ตัวนี้(ตามรูป)​

ที่ยังลังเลคือ​
มากิต้ามีระบบกระแทกเจาะปูนได้​ ถือว่าครบงาน​รับประกัน6-12เดือน​ กำลังไฟ12V
STANLEY​ได้ไฟ18V​ แรงกว่า​ รับประกัน2ปี​ แต่ไม่มีระบบกระแทก​ (ถ้าเพิ่มเงินเป็น3650บาทก็จะได้รุ่นที่มีกระแทก​แต่ขอตัดตัวเลือกนี้)​
     การใช้งานคือซ่อมแซมงานต่างๆในบ้านเอง​ ใจอยากได้Stanley  เลยอยากทราบว่า​ สว่านไร้สายถ้าไม่มีระบบกระแทก​ มันใช้เจาะปูนไม่ได้เลยหรอครับ​
    ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่