หน้ากากอนามัยยี่ห้อไหนบ้างที่มีประสิทธิภาพกันโควิด

ใช้ยี่ห้อไหนกันบ้างคะ บางยี่ห้อทรงกระชับใบหน้าดีค่ะ แต่อ่านรายละเอียดแล้วไม่แน่ใจว่ามีคุณสมบัติป้องกันโควิดมั้ยค่ะ ช่วงนี้ระบาดเยอะเลยอยากชัวร์ ทราบว่าไม่ได้กันได้ 100% อยู่แล้ว แต่ขอแบบดีที่สุดค่ะ อย่างแบบทางการแพทย์เดิมๆอันนั้นทราบว่ากันได้แน่นอน แต่แบบใหม่ๆที่ออกมาอย่างคนในทีวีใส่กันดูทรงกระชับหน้ากว่าค่ะ แต่ไม่ทราบประสิทธิภาพ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่