จ่ายรายเดือนaisแล้วแต่ยังมีหนังสือมาทวง

กระทู้คำถาม
คือผมไปทำการยกเลิกซิมรายเดือนตามเครื่องแล้วอยู่ศูนย์ในห้าง แล้วทีนี้กลับมีหนังสือมาทวงขู่เอาทนายมาจัขึ้นศาลว่าผมไม่จ่าย คือยังไงคับผมต้องทำยังไงเพราะว่าผมไปยกเลิกรายเดือนแล้วมันก็ตั้งจ่ายก้อนสุดท้ายผมก็จ่ายแล้วขอถามผู้รู้หน่อยคับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
อัพเดท 12/8/2021  เวลา 18.06 น.

สมาร์ท-ก้าวกล้าอัพเดทรายละเอียดที่หลังไมค์ให้แล้วครับ
+++++++++++++++++++++++++
สมายล์ - ศศิภรณ์ขอขอบคุณที่แจ้งเรื่องเข้ามาและอยากดูแลให้ คุณสมาชิกหมายเลข 6366355 ได้รับความพึงพอใจที่สุด
สมายล์ขอทราบหมายเลขที่ใช้งาน และชื่อ-นามสกุลผู้จดทะเบียนหมายเลขเพิ่มเติมทางหลังไมค์เพื่อดำเนินการตรวจสอบให้ค่ะ
หากได้รับข้อมูลเรียบร้อยแล้วทางเราจะรีบตรวจสอบให้ทันทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่