ตกขาวสีน้ำตาล

คือว่าวันนี้อยู่ดีๆมีตกขาวสีน้ำตาลปนเลือดออกมาค่ะ คือเราเป็นตกขาวทุกวันเลย แต่เป็นสีเขียว เรารู้ค่ะว่ามันไม่ปกติแต่ไม่กล้าไม่ตรวจ แล้วครั้งนี้มันสีน้ำตาลปนเลือดอะค่ะ แล้วช่วงก่อนหน้านี้เรามีอาการปวดท้องน้อย ปวดหัว แล้วประจำเดือนก็ขาดมา1เดือนแล้ว ไม่รู้เราคิดไปเองรึป่าวนะคะ แต่กลัวท้องนอกมดลูก ( มีอะไรกับแฟนครั้งล่าสุดก็เดือนมีนาคม ประมาณ6เดือนแล้ว ) ขอแนบนูปได้มั้ยคะอยากรู้ว่าเป็นอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่