True ยกเลิกโปรเดิม...ขอโปรย้ายค่ายเจ้าอื่นหน่อยครับ

งงในงงมาก 
ใช้โปรของ TRUE มาปีหนึ่งเป็นส่วนลด 50% บอกว่าโปรต่อได้ทุกปี
พอต่อโปรเขาทำเรื่องให้
ผ่านไปอีกเดือน โปรยังคิดราคาเต็มไม่ลด ต้องโทรไปหา เขาก็บอกว่าจะโทรกลับมาอีกที (งงละ ทำไมต้องโทรกลับมา)
กว่าจะโทรกลับก็หลายวัน
แล้วโทรกลับมาบอกว่า ไม่สามารถต่อโปรได้  ต้องคิดราคาเต็ม รวมถึงเดือนที่ไปทำเรื่องด้วยนะ
อ้าว แล้วไม่บอกเสียแต่ตอนทำเรื่องล่ะ!? ให้ใช้มาเดือนโดยไม่บอกอะไร

พอมีโปรอื่นดีๆของค่ายอื่นไหมครับ 
ปรกติตอนนี้ใช้โปรที่ใช้สองเบอร์ร่วมกันอยู่ 
ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่