[MOTOGP] ROUND 10 Michelin® Grand Prix of Styria (Austria)

กระทู้สนทนา
เพี้ยนสวัสดีสวัสดีพ่อแม่พี่น้อง ช่วงนี้ก็รักษาเนื้อรักษาตัวกันด้วยนะทุกท่าน เพี้ยนสวัสดี

หลังพักๆ ยาว...กลับมาแข่งต่อกันที่ **ออสเตรีย** บ้านหลังที่ 2 ตอนผมเรียนอยู่

เรามาลุ้นกันมา FQ20 จากนิ่งทิ้งคะแนนได้ไหม ถ้าไม่ซวย แชมป์โลกไม่น่าหลุดมือ

MM93 ฟอร์มจะกลับมาแค่ไหน จะติด top five ได้เรื่อยๆ หรือปล่าว

KTM ทรงกำลังเริ่มมามีสิทธิ์ได้ลุ้นเหมือนกันน่ะ รอบนี้มาที่สนามบ้านตัวเอง

DUCATI แอบแผ่วไปนิด มาลุ้นๆกันครับ ว่าปรับอะไรกันมากขึ้น

สุดท้ายข่าวดังวันนี้ ลุ้นอนาคตพ่อหมอ VR46 กันครับ

ภาพ cr. motogp.com

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่