ส่งพัสดุของขนส่ง j&t ของตกค้างอยู่ที่วังน้อย 4 วันแล้วค่ะ

กระทู้คำถาม
สอบถามค่ะ ส่งของให้ลูกค้าต้นทางกทม ปลายทางปทุมธานี ตอนนี้ของตกค้างอยู่ศูนย์คัดแยกวังน้อย 4วันแล้วค่ะ คือติดต่อคอลเซนเตอร์ก็ไม่ได้ เหสบุ๊คก็ไม่ตอบ อีเมลล์ก็ไม่ตอบ คือไม่เข้าใจทำงานยังไงคะ ตอนแรกส่งขนส่งอื่น แล้วพอดีเพื่อนบอกเออ j&t ก็โอเคนะ เลยลองเปลี่ยนดู พอเปลี่ยนมาละเจอแบบนี้ ทำไมห่วยแตกจังเลยคะ แล้วถามหน่อยคอลเซนเตอร์คุณมีไว้ทำอะไรคะ มีละก็ติดต่อไม่ได้ เข้าใจนะที่ช่วงนี้คนสั่งของเยอะส่งของเยอะ แต่ ทุกสินค้ามันมีมูลค่า มันมีต้นทุน ตกค้างนาน ลูกค้าไม่รับก็ต้องคืนเงิน คุณช่วยแก้ไขได้ไหม แบบนี้ก็แย่สิ ไม่มีจรรยาบรร เลย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่