สอบถามเรื่องผู้ป่วยโควิด-19ค่ะ

ย่าเราป่วยเป็นโควิด-19 มีโรคประจำตัว เบาหวาน ความดัน ตอนนี้ใส่ท่อช่วยหายใจอยู่ ปอดอักเสบขั้นรุนแรง บวกกับภาวะแทรกซ้อนเยอะ น้ำตาลในเลือดสูง กรดในเลือดสูงพักอยู่ห้องไอซียู แบบนี้เขามีโอกาสที่จะรอดมั้ยคะ หรือใครมีความรู้อยากทราบว่าอาการตอนนี้เขาแย่มากมั้ย โทรถามหมอหนูก็ฟังไม่เข้าใจว่าเขาแย่มากแค่ไหน เป็นห่วงเขามากๆ (ส่วนตัวหนูเองก็เป็นโควิดค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่