ปรับตัวได้จริงหรอ!!

คือเราคบกับเเฟนมาเเล้ว1ปี
คือตอนคบกันเเรกๆเขาเป็นผู้ชายที่เจ้าชู้ๆมากๆเลยค่ะจนเรารู้ว่าเค้าคุยกับคนอื่นมากกว่า2-3รอบ พอเรารู้เค้าก่บอกว่าจะไม่ทำอีก 4เดือนต่อมาเขาก่ทำอีกค่ะรอบนี้เค้าถึงขั้นกอดกันเเละจบหน้าอกผู้หญิงคนนั้น
เมื่อต้นปีนี้ค่ะ พอเค้ารู้ว่าเรารู้เราจะเลิกเค้ายื้อเราไว้เเละบอกว่าตอนนั้นเมามาก}
จากนั้นเดือนสองเดือนที่ผ่านมาเค้าก่เเอบคุยกับเเฟนเก่าในไอจี เราก็จับได้อีกเราก่ให้อภัยเค้าเเละคนในครอบครัวเค้าก่บอกว่าคุยกันดีๆให้อภัยเราเลยตัดสินใจให้อภัยอีกครั้ง;-;
จนถึงตอนนี้เค้าสัญญากับเราว่าเค้าจะไม่นอกใจเราเเละจะไม่กลับไปทำนิสัยเเบบนั้นอีก ตอนทะเลาะกันเราบอกเลิกเขาหลายรอบมากเเต่เค้าไม่ยอมให้เราไป..เวลาเราไม่สะบาย ปวดท้องประจำเดือนเค้าก่ดูเเลเราดีมาก ทำกับข้าวให้ทุกเช้า...จนถึงทุกวันนี้
ตอนนี้เราระเเวงเค้ามาก เเต่เค้าบอกว่าเค้าไม่ทำเเล้วเค้ารายงานเราตลอด*

อยากรู้ว่าเค้าจะปรับตัวได้จริงไหมคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่