บ้านน๊อคดาวน์ชั้นเดียวขนาด3คูณ3เมตรใช้เข็มเหล็กยาว3เมตร4ต้นได้ไหม

กระทู้คำถาม
ตามที่ถามเลยครับ จะต่อเติมแบบแยกโครงสร้างออกจากบ้านหลัก ทำเป็นห้องนอนแบบชั้นเดียว เป็นบ้านน๊อคดาวน์ขนาด3*3เมตร โครงสร้างเหล็ก ผนังไม้ฝาเชอร่า พื้นยาง อยู่ในพื้นที่บ้านจัดสรรแถวในพื้นที่คลองสวน คลองบางปลากด จังหวัดสมุทรปราการ ซึ่งพื้นที่เดิมแถวนั้นเป็นบ่อกุ้งบ่อปลา สามารถใช้เข็มเหล็กขนาด3เมตร 4ต้น ทำได้ไหมครับ และเหมาะไหมครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่