ช่วยหน่อยครับT^T

กระทู้คำถาม
เรื่องก็คือผมต้องทำชิ้นงานซึ่งชิ้นงานที่ผมออกแบบต้องใช้ความรู้เรื่องงานไม้และงานช่างเบื้องต้นแต่เพราะโควิดทำให้รรไม่เปิดทำให้ผมไม่มีเครื่องมืออีกทั้งยังไมม่มีผู้ที่มีความรู้และประสบการณ์มาให้คำแนะนำความช่วยเหลือทำให้ไม่สามารถทำให้ชิ้นงานที่ออกแบบไว้ออกมาได้
พอจะมีใครที่จะรับทำชิ้นงานประมาณนี้หรือมีช่องทางของร้านที่รับทำงานแนวนี้ไหมครับ
ปล.1 ลองหาร้านมาบ้างแล้วแต่ไม่มีร้านไหนรับทำงานแนวนี้เลยครับ
ปล.2 สิ่งที่ผมออกแบบไว้เป็นโต๊ะญี่ปุ่นที่พับครึ่งได้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่