ปอดบวมรึเปล่า

สวัสดีครับ ผมจะเป็นปอดบวมหรือเปล่า เพราะช่วงนี้ก็มีโควิดด้วย อาการของผม จะมีปวดท้องปวดหัวอ่อนเพลีย ไอ หายใจไม่สะดวก เจ้บคอนิดๆ มีเจ็บ หน้าอกเป็นมาสักพัก ชอบสระผมแล้วไม่เป่านอนเลย ควรทำอย่างไรดีครับ ซึมๆ แต่ทานอาหารไปปกติ มีปวดท้อง เคลื่อนไหวได้ แต่แบบ เพลีย อยากนอนดีกว่ามีเจ็บหน้าอกในบางครั้งครับ ไม่มีน้ำมูกแต่อย่างใด แต่ไอแล้วมีเสมหะครับ มีโอกาสเป็นอย่างอื่นหรือโรคอะไรได้บ้างครับ อายุผม14ปีครับเศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่