ขอร้อง อลป. ไทย เรื่องเสื้อกีฬาทีมชาติ ช่วยออกแบบให้มันได้เปรียบ เหมาะสมกับชนิดกีฬา กว่านี้ได้ไหม

ตัดเรื่องความสวยงาม หรือ แฟชั่น ออกไป 

ขอเอาประโยชน์จริงๆที่มีผลต่อสมรรถภาพ หรือช่วยเสริมประสิทธิ์ภาพหรือให้มันมีประโยชน์ต่อนักกีฬาได้ไหม

เห็นนักกีฬาปิงปองเรา ถกแขนเสื้อแล้ว ถกอีกเหมือนมันเป็นภาระให้เค้าเลยอ่ะ 

เห็นนักกีฬาแบดมินตัน ต้องมั่วแต่พับแขนเสื้อกับแต่งจับคอเสื้อให้กระชับไปมา แล้วอึดอัดแทน .....

ขอร้อง รบกวนออกแบบให้มันเหมาะกับประเภทกีฬานั้นๆได้ไหม โดยเฉพาะนักกีฬาหญิงเสื้อจะใหญ่โคลงไปไหน

ให้มันเหมาะ กระชับ เข้ารูป  ผมไม่ได้ลงรายละเอียดไปที่เนื้อผ้าหรือคุณภาพผ้านะ 

ขอแค่เรื่องเข้ารูป  แขนสั้น หรือ แขนกุด ไม่เกะกะเป็นภาระให้นักกีฬาก่อนได้ไหม 

ทำไมครับ ประทศไทย เรามีดีไชร์เนอร์สปอร์ตแวร์ดีๆเก่งๆ ตั้งเยอะแยะ

รายละเอียดเล็กน้อยๆช่วยเสริมให้นักกีฬาเล่นดีขึ้นมั่นใจขึ้นดีกว่าไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่