มีคำถามครับเกี่ยวกับหนุ่มๆBTS

ผมติ่งบังทันทั้ง7นะเเต่อยากรู้ว่าหนุ่มๆบังทันทั้ง7ของเราความดังปัจจุบันนี้เเต่ละคนถ้าเทียบกับดาราเกาหลีตัวท๊อปสุดคือก้าวข้ามไปเเล้วใช่มั้ยครับในรายบุคคลตอนนี้หนุ่มๆทั้ง7เป็นมากกว่าสามีเเห่งชาติ สมบัติเเห่งชาติเเล้วใช่มั้ยครับ เป็นบุคคลระดับโลกไปเเล้ว ผมนี่ดีใจจริงๆคิดไม่ผิดจากเคยเป็นเเฟนเพลงจะกลายมาเป็นอาร์มี่เมื่อปีที่เเล้วเพราะอกหักจากความรักเเล้วมีคนเเนะนำให้ฟังเพลงAnswer: Love Myself ทำให้คิดได้เเละกลับมารักตัวเองบังทันทั้ง7เป็นมากกว่าไอดอลศิลปินหรือดาราอีกสมกับเป็นวงที่มีอิทธิพลระดับโลกทั้ง7คนขอบคุณครับอาร์มี่คนนี้รักบังทัน💜
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่