วอลเปเปอร์สามมิติติดกับผนังตู้คอนเทนเนอร์ได้ไหม

คำถามตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะคือตู้คอนเทนเนอร์ที่ว่าเป็นบ้านน็อคดาวน์ค่ะเป็นประมาณลักษณะนั้น ถ้าห้องมีความชื้นกำแพงห้องก็จะขึ้นสนิมนิดหน่อย ตอนนี้อยู่มาหลายปีแล้วเลยอยากเปลี่ยนเอาวอลเปเปอร์มาติดแต่ก็กลัวเกิดผลกระทบกับผนังอยากสอบถามผู้รู้ค่ะว่าสามารถติดได้ไหมแล้วก็อยากรู้ว่าถ้าติดแล้วตอนแกะออกผนังจะเสียหายหรือเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่