ทำบราวนี่+บราวนี่คุ้กกี้แล้วเนื้อเป็นแบบนี่ (ตามรูป)

สวัสดีค่ะ เราได้ทำบราวนี่กับคุ้กกี้ขาย จนเมื่อสองสามวันก่อน ได้ทำบราวนี่+คุ้กกี้บราวนี่ แล้วสภาพออกมาเป็นแบบนี้ 
เนื้อมันเป็นแบบนี้ค่ะ ตอนแรกไปอ่านเขาบอก คนส่วนผสมตอนร้อนไป เราก็ได้ปรับ แต่สุดท้ายก็ยังออกมาแบบนี้ค่ะ
ใครพอทราบไหมคะ ทำไมถึงเป็น รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่