บังทันพักอยู่ที่ไหน

คือพี่เจโฮปมาไลฟ์ค่ะ เราเข้าตั้งแต่ไลฟ์เริ่มแรกเลย ข้อความเเจ้งเตือนเราก็กดดูเลย แล้วเราเห็นพี่โฮปอยู่ห้องซ้อมเต้นค่ะ เราก็เกิดคำถามขึ้นมา ว่าพี่เค้าไม่กลับบ้านหรอ หรือยังไง เพราะเกาหลีคือเที่ยงคืนแล้ว แล้วพี่เค้าก็เต้นไปด้วย จนตี1 (ตอนนี้จะตี2แล้ว พี่แกยังไม่หยุดไลฟ์เลยค่ะ) ซักพักพี่แกก็ปิดไฟในห้องซ้อม เดินเข้าไปในห้องน้ำ ล้างหน้า แล้วก็ลงลิฟต์ เดินๆมาซักพัก มาโผล่ในห้องอะไรซักอย่าง ซึ่งดูเหมือนเป็นห้องส่วนตัวของตัวเอง เราก็เกิดคำถามอีก (คือเราเพิ่งมาติ่งค่ะ เลยยังไม่ค่อยรู้เรื่อง)  พี่แกนอนออฟฟิตหรอ พี่แกมีห้องส่วนตัวในบริษัทหรอ ทุกคนด้วยรึป่าว หรือยังไง แงง วอนผู้รู้มาช่วยตอบหน่อยค่ะ คาใจ༎ຶ‿༎ຶ (สั้นๆคือ ทุกคนมีห้องพักส่วนตัวในบริษัทบิ้กฮิตหรอคะ หรือยังไงง.-.)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่