ตอนนี้คิวสัมภาษณ์วีซ่าท่องเที่ยวอเมริกา (กรุงเทพ) ยาวไปถึงเดือนไหนแล้วครับ + สัมภาษณ์ที่เชียงใหม่

จะขอวีซ่าท่องเที่ยวอเมริกาครับ ขอสอบถามดังนี้ครับ
1. ไม่ทราบว่าตอนนี้คิวสัมภาษณ์ที่กรุงเทพยาวไปถึงไหนแล้วครับ (ได้ข่าวว่าเต็มจนถึงปีหน้าแล้ว)
2. ผมทำงานและอาศัยอยู่ที่ กทม. จะไปสัมภาษณ์วีซ่าที่เชียงใหม่ได้ไหมครับ (ได้ข่าวว่าคิวน้อยกว่ามาก)

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่