อยากขับบิ๊กไบค์ครับ แต่สูงแค่163เอง รถในฝันคือninja400ครับ

คือผมอยากจะขับบิ๊กไบค์อะครับ แต่ผมสูงแค่163เลยไม่แน่ใจว่าจะขี่คันที่อยากได้ได้มั้ย ช่วยให้คำแนะนำรุ่นที่เหมาะกับผมก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 11
" อยากขับบิ๊กไบค์ครับ แต่สูงแค่163เอง รถในฝันคือninja400ครับ คือผมอยากจะขับบิ๊กไบค์อะครับ แต่ผมสูงแค่163เลยไม่แน่ใจว่าจะขี่คันที่อยากได้ได้มั้ย ช่วยให้คำแนะนำรุ่นที่เหมาะกับผมก็ได้ครับ ขอบคุณครับ "

ไม่เกี่ยวกับส่วนสูง มันอยู่ที่ทักษะ แนะนำให้ไปเรียนก่อนจะดีที่สุด แฟนผมสูง 160 - 161 ซม. น้ำหนักไม่ถึง 50 กก. ตัวโคตรบาง แรงน้อย ขับได้สบาย ๆ

นานาเชิด
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่