ตามหามังงะค่ะ

เป็นเรื่องที่นางเอกเป็นนักเรียนม.ปลายย้ายจากโตเกียวไปอยู่ที่อพาร์ทเม้นท์ของคุณปู่เพราะพ่อแม่ไปต่างประเทศ แล้วได้เจอกับพระเอกที่ทำงานอยู่ที่ศาลเจ้า อยู่อพาร์ทเม้นท์เดียวกัน ห้องข้างๆกันด้วยค่ะ

พระเอกชื่อ โอดะ ยูคิทากะ
นางเอกชื่อ ยานางิซากิ ยาเอะ

พยายามหาจากชื่อละครอะไรแบบนี้แล้วนะคะ แต่หาไม่เจอจริงๆ

เราชอบเรื่องนี้มากๆ ใครรู้ชื่อเรื่องช่วยบอกทีนะคะ🙏

ตั้งกระทู้ครั้งแรก ผิดพลาดตรงไหนต้องขอโทษดเวยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่