เลิกกับแฟนเพราะซีรี่ ไม่ชอบที่แฟนไปชมผู้ชายในซีรี่ส์คิดว่ายังไงกันคับ

คือผมคบกับแฟนมาเกือบ2ปีแล้ว แรกๆเขาก็ไม่ได้ชอบไม่ได้รู้จักซีรีย์ หลังจากนั้นเขาไปดูกับแม่เขาชอบเลยดูมาเรื่อยๆ ผมเห็นที่เขาคุยกับเพื่อนเรื่องผู้ชายในซีรี่ย์ ด้วยความหึงผมเลยทักไปถามนั้นนี่ละเขาก็อารมณ์ด่าก็ว่าผม แล้วหลังจากนั้นไม่นานเขาก็บอกเลิกผมดด้วยเหตุผลว่าอยากมีอิสระ อยากทำอะไรแบบไม่มีคนห้าม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่