ตามหามังงะเก่าแนวดาร์คๆค่ะ

ตอนเด็กๆเคยอ่านมังงะเล่มนึงจำชื่อเรื่องไม่ได้ แต่มีตอนนึงที่มีลูกชายอาศัยอยู่กับแม่ ลูกชายชอบเลี้ยงแมงมุมมาก คลั่งไคล้แมงมุมสุดๆแต่มาวันนึงทะเลาะกับแม่ ลูกชายเลยกินแมงมุมแล้วกลายร่างเป็นแมงมุมไปฆ่าแม่ค่ะ น่าจะเป็นมังงะแนวดาร์คๆหน่อย ตอนแรกคิดว่ามาจากเรื่อง Happy people แต่หาตอนนี้ไม่เจอเลยค่ะ ถ้าใครทราบรบกวนบอกบุญทีค่ะ ติดอยู่ในหัวมาหลายปีแล้ว อยากอ่านซ้ำอีกรอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่