ผิวคล้ำแต่งตัวยังไงดี

สวัสดีค่ะพี่ๆ หนูเป็นคนผิวคล้ำๆเหลืองๆกรรมพันธุ์ไม่ถึงกับแทนค่ะ ตอนนี้ก็เป็นช่วงวัยมัธยมเลยอยากจะดูแลตัวเองแล้วก็เปลี่ยนตัวเอง เป็นคนอวบนิดหน่อยด้วยค่ะตอนนี้กำลังลด ส่วนตัวปกติหนูเป็นคนที่ใส่อะไรๆซ้ำๆเดิมๆเสื้อยืดกางเกง อยากเปลี่ยนไปแต่งให้ดูดีหน่อยค่ะ พี่ๆพอแนะนำได้มั้ยคะว่าควรใส่เสื้อผ้าสีไหน สไตล์ไหนดีคะ หรือพี่ๆคนไหนใจดีแนะนำพวกสกินแคร์ให้ผิวเนียนๆขึ้นด้วยก็ดีค่ะ\(≧▽≦)/ ขอบคุณนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่