รบกวนช่วยเลือกน้ำหอมผู้ชายให้น้องชายทีค่ะ

สวัสดีค่ะ 🥺 คือน้องชายเราพึ่งเข้ามหาลัยปีนี้ (อายุ 19ปี) เราเลยอยากจะซื้อน้ำหอมให้น้องชายค่ะ แต่เราไม่ค่อยถนัดน้ำหอมผู้ชายเท่าไหร่ เลยอยากให้ช่วยเลือกระหว่าง 

1. Issey Miyake - L'Eau d'Issey Pour Homme
2. Davidoff cool water for men
3. creed silver mountain water
4. bleu de chanel

อันนี้เราลองรีเสิชๆ จากเว็บว่าผช.เค้าใช้แบบไหนกัน เลยสรุปมาได้ 4 ตัวนี้ อยากให้พี่ๆ น้องๆ ในพันทิปช่วยเลือกให้เราได้มั้ยคะ? เราลองถามความเห็นน้องชาย น้องชายบอกว่าอะไรก็ได้ ส่วนตัวเราไม่สันทัดและไม่ค่อยชอบไทป์น้ำหอมผู้ชายเท่าไหร่ เลยอยากจะขอความเห็นจากชาวพันทิปซักหน่อย หรือถ้ามีตัวอื่นที่เหมาะสมกว่านี้ก็แนะนำได้ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 🙏🏻❤️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่