ตอนจบของหลงกลิ่นจันทน์คล้าย ๆ กับหนังเรื่องหนึ่งเลย

กระทู้คำถาม
ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าไม่ได้มาจับผิด แค่สงสัยว่ามีใครคิดเหมือนผมไหม 😂 ตอนจบที่นางเอกให้สัมภาษณ์ในรายการ เพื่อนนางเอกที่เป็นนักข่าวบอกว่านางเอกจะไขปริศนาต่อไปได้หรือไม่ เรามีผู้ช่วย แล้วก็เป็นพระเอกที่เดินมาหลังจากกลับจากอเมริกา
ผมรู้สึกคล้ายกับสิ่งเล็ก ๆ ที่นางเอกไปอเมริกามาให้สัมภาษณ์ก่อนจะเซอร์ไพร์สที่พระเอกเดินมาหานางเอกหลังจากที่นางเอกกลับมาจากอเมริกา ผมรู้สึกมันคล้ายกัน และสงสัยว่ามีใครคิดเหมือนผมหรือไม่
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่