อยากหน้าเหมือนผู้หญิงต้องทำยังไงหรอครับ

คือเพื่อนๆชอบบอกว่าหน้าเราเหมือนผู้หญิง เราเลยอยากลองแต่งหญิงดูว่าจะเหมือนผู้หญิงจริงๆมั้ย แต่ตอนนี้เราไม่ได้ลองแต่งสักครั้งเลยเพราะเราไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ เราอยากหน้าหวานให้หน้าเราดูหวานเหมือนผู้หญิงจริงๆแต่เราไม่รู้ว่าต้องทำยังไง เลยอยากได้ความเห็นจากเพื่อนๆทุกคนหน่อยครับ ขอบคุณมากครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่