ทำเรื่องกู้บ้านกับ ธอส ดำเนินการช้ามากเป็นปกติอยู่แล้วหรอคะ ปล.สาขานครปฐมค่ะ

เราใจจดจ่อกับการทำเรื่องซื้อบ้านมากเลยค่ะ แต่ธนาคารดูนิ่งเฉยมากๆ ตอนแรกบอกให้ผู้กู้ถ่ายรูปกับที่ทำงาน พอถ่ายไปบอกไม่ถูกต้อง ต้องถ่ายมากใหม่ แล้วคุณใช้เวลาตรวจสอบถึง1อาทิตกว่าจะแจ้งเราได้ว่าไม่ผ่าน นายหน้าขายบ้านแจ้งกับเราว่าปกติพนักงานจะมาถ่ายเอง แต่คงเป็นเพราะด้วยโควิดเลยไม่ออกมาจัดการ แต่ก็ไม่ชี้แจงให้ละเอียดว่าจะเอารูปแบบไหนยังไง จนตอนนี้เราส่งแก้ไปสองรอบแล้วค่ะ ป่านนี้ไม่มีการติดต่อจากทางธนาคาร หรือใดใด เลยค่ะ มีท่านใดเป็นแบบเราบ้างไหมคะ รอบ้านจนท้อแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่