มีวิธีทำให้หน้าเรียวขึ้นหรือแบบลดไขมันช่วงแก้มมั้ยคะ แล้วก็วิธีที่ช่วยให้สูงขึ้นอะค่ะ?

ส่วนตัวเป็นคนที่แก้มเยอะมากค่ะเลยดูหน้ากลมอยากมัดผมขึ้นแต่ไม่มั่นใจเลย เลยอยากหาวิธีที่ทำให้หน้าเรียวขึ้นได้จริงๆจากประสบการณ์ที่บางคนอาจประสบผลสำเร็จแล้วอะค่ะ แล้วก็ส่วนตัวเป็นคนที่สูงแค่152 อายุ14-15 กินนมก็แล้ว ออกกำลังกายก็แล้ว ก็ไม่ช่วยให้สูงขึ้น มีใครพอจะมีวิธีมาแนะนำมั้ยคะ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่