ใครเคยติวสอบครูผู้ช่วย "ครูพี่หนึ่งจักรยาน" บ้างครับ

คอร์สมี 2 แบบ คือ 1479 บาท ได้หนังสือ 6 เล่ม+เข้ากลุ่มติวตลอดชีพ และ คอร์ส 999 บาท เข้ากลุ่มติวอย่างเดียว

ผมกำลังสนใจครับ อยากถามคนที่เคยติวว่าติวดีมั้ย คุ้มค่ามั้ย เพราะเห็นติวครบทั้ง ภาค ก ข แล้วคอร์ส 999 บาท เห็นว่ามีโหลดเอกสารฟรีในกลุ่ม อยากรู้ว่าเอกสารนี้เหมือนกับในหนังสือหรือเปล่าครับ หรือมีแค่เนื้อหาบางส่วน เพราะถ้าเนื้อหาไฟล์ที่ให้โหลดครบ ก็อาจจะสมัครแค่ 999 บาท พอ

แล้วก็อยากให้แนะนำว่าติวภาษาอังกฤษที่ไหนดีที่สนุก เข้าใจง่าย ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่