สร้างบ้านงบ 100,000บาทคิดว่าได้มั้ย

ต้องการสร้างบ้านค่ะ โดยวางแบบไว้ว่าแค่1ห้องนอน1ห้องน้ำ1โถง1ห้องครัว ใช้เสาภายในบ้านรวมแล้ว12ต้นค่ะ เป็นทรงโมเดิร์น ไม่ได้ทาสี ไม่ได้ติดฝ่า ไม่ได้ปูกระเบื้อง (อาจจะทำในภายหลัง) แต่รวมๆแล้วเอาเท่าที่กล่าวมาข้างต้น แค่สร้างเป็นบ้านธรรมดาๆที่แค่ฉาบกำแพงเฉยๆอ่ะค่ะ คิดว่า100,000บาทจะพอไหมคะ 
ปล.แท็กห้องผิดขออภัยนะคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
คืออันนี้สร้างกันเองค่ะ พ่อของเรากับพ่อของแฟนแล้วก็พี่ชายแฟนเป็นช่าง คือในครอบคระวเป็นช่างกันทั้งนั้นเลย ที่บ้านมีที่โล่งๆอยู่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่