ขอถามคนใช้ Airpod Pro นะครับ

1.ถ้าเชื่อมหูฟังอยู่ข้างนึง อีกข้างนึงอยู่ในเคสชาร์จ แล้วชาจเคสชาร์จไปด้วยจะเป็นอะไรไหมครับ
2.ถ้าชาร์จทิ้งไว้จนเต็ม100% มันจะตัดไฟเองรึเปล่าครับหรือเราต้องคอยถอดสายออก
3.ตอนชาร์จเคสชาร์จ ต้องเอาหูฟังออกไหมครับหรือใส่ได้ไม่เป็นไร
4.ถ้าเอาตัวหูฟังออกจากเคสชาร์จโดยที่ไม่ได้เชื่อมบูทูธแบตหูฟังจะลดไหมครับ
5.ถ้าชาร์จหูฟังจนเต็มแล้ว เคสชาร์จที่เสียบหูฟังอยู่แบตจะลดไหมครับ หรือเคสชาร์จ แบตลดแค่ตอนชาร์จหูฟังที่ยังไม่เต็ม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่