ช่วยด้วยค่ะ ทำโทรศัพท์ตกด้านหลังเครื่องลงพื้น หน้าจอไอโฟน6sขึ้นแบบนี้เปลี่ยนแค่หน้าจอใช่มั้ยคะ

เม่าโศก ยอมรับค่ะว่าปกติเราทำน้องตกบ่อยมากแต่ปกติน้องเอาหน้าลงตลอด วันนี้เราวางน้องไว้บนตักแต่เราลืมแล้วเราก็รีบลุกขึ้นน้องเลยตกลงพื้นอีกรอบแต่น้องเอาด้านหลังลงแล้วจอก็กลายเป็นแบบนี้ไปเลยค่ะ ต้องเปลี่ยนแค่หน้าจอใช่มั้ยคะ กดปุ่มโฮมยังกดแล้วตอบสนองแต่ทัชสกรีนไม่ได้ค่ะ หน้าจอกะพริบ กดเลขมั่วไปเองตลอดเลย เสียใจมากค่ะ แล้วถ้าเอาไปเปลี่ยนหน้าจอต้องใส่รหัสมั้ยคะ หน้าจอกดรหัสไม่ได้ค่ะ 😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่