ใครเคยร้อยไหมจมูกบ้างคะช่วยมาแนะนำเราหน่อย

เราเป็นคนที่พอมีดั้งอยู่แล้ว แต่อยากให้มีสันมากขึ้นกว่าเดิม เพราะดั้งเรามันมาโด่งช่วงตรงกลางดั้งจนถึงปลาย
เราอยากรู้ว่าผ่านไป2ปีถ้าไหมละลาย สันดั้งเราจะดูโด่งขึ้นมานิดนึงไหมคะ เห็นมีคนบอกว่าพอไหมสลายไปจะมีเนื้อเยื่อสร้างขึ้นมา
แทนที่เส้นไหมจะทำให้สันดั้งเราดูโด่งขึ้นมานิดนึงนี่เป็นเรื่องจริงรึเปล่าคะ ? ปล.เราไม่กล้าเสริมค่ะเพราะที่บ้านกับแฟนไม่ยอมให้ทำอีกอย่างเราก็กลัวด้วยค่ะ 🥲
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่