รบกวนแนะนำซีรีส์ แนวพระเอกชอบนางเอกมากกก เช่นพวก Wei Wei, Coffee&Vanilla, Well intended love ให้ทีค่ะ ><"

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ อยากให้แนะนำซีรีส์รักโรแมนติก น่ารัก ๆ แบบพระเอกแอบชอบนางเอก จีบนางเอกคนเดียว ไม่ก็ขี้อ่อยสุด ๆ ค่ะ ไม่เอาแนวดราม่าหนัก ๆ นะคะ ช่วงนี้อยากได้อะไรเบาสมอง ดีต่อใจค่ะ^^

ตัวอย่างเรื่องประมาณนี้ค่ะ
Wei Wei Beautiful smile เวยเวย เธอยิ้มโลกละลาย (อันนี้ชอบมากกกก ดูน่ารักไปหมด)
coffee&vanilla เมื่อกาแฟเจอวนิลา (เนื้อเรื่องไม่มีอะไร ฟินฉากสกินชิพที่มีเยอะมาก ๆ ค่ะ แหะๆ)
well intended love แต่งรักมัดใจบอส (เนื้อเรื่องหลายส่วนชวนอิหยังวะ แต่โดยรวมสนุกดี บอสคือดีต่อใจมากกกก นุ้บนิ้บ น่ารัก แถมอ่อยเก่ง)
My Little Happiness สุขเล็ก ๆ ที่เรียกว่าเธอ (อันนี้พระเอกรุกหนักจริงๆ เอะอะจูบ55555)
What's Wrong With Secretary Kim รักมั้ยนะ เลขาคิม? (อันนี้ให้อันดับ 1 เลยค่ะ สนุก เนื้อเรื่องดี นักแสดงดี ฉากฟินเยอะ55)

ขอบพระคุณล่วงหน้านะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่