ขอทราบวิธีลงดิกชันนารีอังกฤษ-ไทยลงใน Kindle

ผมได้โหลดแอปและซื้อหนังสือบน Kindle แล้ว ทีนี้อยากให้สะดวกตอนแปลอังกฤษเป็นไทย แต่ว่ามันไม่มีแปลเป็นภาษาไทย
ผมเลยหาวิธีตามเว็บอื่น ๆ ก็บอกว่าให้ซื้อดิกใน Store ก็บอกว่าซื้ออันนี้มา แต่มันก้ยังไม่ปรากฎบนพาร์ทแปลของ Kindle

ผมทำผิดวิธีหรือว่าผมซื้อผิดอันครับ? รบกวนด้วยครับ อันนี้เป็นแท็บเล็ต Lenovo M10 ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่