แอบชอบคนอายุมากกว่า9ปี

สวัสดีค่ะ;///; เราแอบชอบรุ่นพี่คนนึงในดิสคอตน่ะค่ะ พี่เค้าอายุ25 ส่วนเรา16 ห่างกัน9ปีเลย ฮืออ อายุมันค่อนข้างห่างกันเลย มันจะเป็นไปได้รึป่าวคะ แง เราควรเริ่มที่จะจีบพี่เค้ายังไงดีคะ กลัวเค้าคิดแค่ว่าเราเป็นแค่เด็กคนนึงกะโปโลอ่าค่ะ คือแบบเค้าเป็นคนนิสัยดีมาก น่ารักมากๆเลยค่ะ///มีอีกเยอะเลยที่เราหลง555 ส่วนเราก็จะแบบเอนเนอจี้เยอะ กวนๆ สนุกๆอะไรแบบนี้ ส่วนตัวชอบที่จะทักไปชวนคุยกับพี่เค้าบ่อยๆน่ะค่ะ555 ควรจะเริ่มที่จะจีบแบบไหนดีคะ แงง555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่