แอพ uob มีปัญหา?

คือเราจะเข้าระบบแต่ก็ลืมรหัสที่เคยมีค่ะ เลยกดลืมรหัสไป ใส่เลขประจำตัวอะไรเรียบร้อย แต่พอมาช่องวันเกิด ทำไมเลือกปี2002ไม่ได้อะคะ ทั้งๆที่เมื่อก่อนก็ใช้ได้ ทักไปถามในเพจก็ไม่มีการตอบกลับเลย คือมันน่าหงุดหงิดอะค่ะ เลือกวันเกิดปีเกิดหลายรอบแล้ว มันก็เด้งมาเป็นวันที่ปัจจุบันแต่เป็นปี2001ตลอด คือคนที่เกิดปี2002ใช้แอพไม่ได้หรอคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่