วันนี้มีนัดกับคุณหมอที่โรงบาลเกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์ ไม่ได้อินเตอร์นะ

วันนี้มีนัดกับคุณหมอที่โรงบาลเกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์ เวลา17:06นาที
ดิฉันมาถึง17:17นาที ยื่นบัตรประชาชนเสร็จนั่งรอเรียกชื่อ สรุปคุณพยาบาลมาบอกว่าคุณหมอกลับแล้ว นี่อึงไปพักนึงคือเราเรทไม่เกิน15นาทีเลยนะใช้เหมือนเวลาทำงานห้ามสายเกิน15นาทีอ่ะ เราเลยถามว่าคุณหมอกลับไปกี่โมงคะ เขาบอกสักครู่นะคะ แล้วกลับมาบอกเราว่าคุณหมอกลับไปตั้งแต่17:00นาฬิกาแล้วคะ ซึ่งอ้าวแล้วทำไมนัดเรา17:06นาทีล่ะ เฮ้อออ เราก็นั่งรถมาเก้อเลยอ่ะ แล้วยาหมดแล้วคือไม่นึกถึงเราเลยยาตัวนี้ก็หาซื้อที่ร้านขายยาไม่ได้อีก เฮ้ออ มาระบายอ่ะ 😔
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่