คุณภาพมาตรฐานของเข็มกลัดวงกลมขนาดเล็กควรเป็นอย่างไรคะ

เข็มกลัดวงกลมขนาดเล็ก ตัวเข็มกลัดด้านหลังจะเลื่อนไปมาจนติดยากนี่ปกติรึเปล่าค่ะ
คือเราสั่งทำเข็มกลัดสกรีนขนาด2.5กับ3.2มา รู้สึกว่ามันเลื่อนง่ายเกินไปจนใช้งานค่อนข้างยาก พอเข้าใจบ้างว่าเข็มกลัดอาจจะมีการเลื่อนเป็นปกติ แต่พอขนาดเล็กมากจำเป็นต้องเลื่อนเยอะขนาดนี้เลยหรอคะ?

หากใครรู้โรงงาน หรือร้านผิดเข็มกลัดดีๆบอกต่อได้นะคะ ตามหาที่รับทำเข็มกลัดมีคุณภาพขนาด2.5กับ3.2ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่