สามารถเทิร์นจาก iphone 12 pro เป็น iphone 12 ได้ไหมคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่า ตอนนี้เราใช้ iphone12pro อยู่ แต่เราไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ชอบแบบกล้องหลังสองตัวมากกว่า เลยอยากได้ iphone 12 สามารถเอาไปเทิร์นที่ไหนได้บ้างมั้ยคะ อันนี้อยากทราบว่าถ้าเอาไปเทิร์นที่ apple store ctw เป็น ip12 สามารถทำได้หรือป่าวคะ หรือมีวิธีไหนที่เสียเงินน้อยที่สุด ฝากแนะนำทีค่า 
* iphone 12 pro เราซื้อจาก apple store ที่ ctw (ตั้งแต่เดือนเม.ย)
** ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำค่า 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่