ช่วยด้วยค่ะ โน๊ตบุ๊คสกปรกมาก #มีวิธีขัดทำความสะอาดโน็ตบุ๊คยังไงกันบ้างคะ?

ตอนแรกสกปรกแค่นิดเดียวค่ะ ลองเอาอะไรมาถูๆขัดๆแล้วก็ยังไม่ออกค่ะ ก็เลยปล่อยยาวเลย เพราะไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่ล่าสุดกลับมาใช้เพราะเรียนออนไลน์ค่ะ เปิดโน๊ตบุ๊คมาคือมันสกปรกมาก เหมือนขึ้นราเลยค่ะ ลองเอาแปรงมาถูแรงๆดูแล้ว ก็ไม่ออกแม้แต่นิดเดียวเลยค่ะ ทำยังไงดีค? มีวิธีแนะนำไหมคะ?
..พื้นโน๊ตบุ๊คเป็นปุ่มเล็กไปขรุขระค่ะ เลยสกปรกง่าย..

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่